Ảnh Meme
177 Ảnh Giơ Ngón Giữa Meme Khi Cần Xả Bực Dọc Và Cần Thêm Chút Lầy Lội
Ảnh ngón giữa meme giống như câu “thôi nha” phiên bản hình ảnh, vừa gắt...
97 Ảnh Meme Thả Tim Bắn Tim Giúp Bạn Thả Thính Tự Nhiên Đầy Ngọt Ngào
Nói đến ảnh thả tim meme, nhiều người sẽ nghĩ ngay đến một chiếc nút...
125 Ảnh Meme Like Dùng Khi Bạn Muốn Tán Thành Nhanh Trong Nhóm Bạn Thân
Đôi khi tán thành cũng cần có phong cách. Thay vì gõ “chuẩn”, “đúng” hay...
85 Ảnh 10 Điểm Meme Hài Hước Khi Muốn Khen Ngợi Cực Vui Mà Không Cần Gõ Chữ
Đôi khi thấy một bình luận quá hợp ý, mình không biết đáp sao cho...
155 Ảnh Meme Khen Ngợi Khen Xinh Đẹp Khi Muốn Tán Thưởng Bạn Bè Đầy Tiếng Cười
Nếu bạn muốn khen một người rất đỉnh nhưng lại sợ nói ra nghe hơi...
83 Ảnh Meme Chê Bai Với Cái Liếc Nhìn Xéo Xắt Và Bĩu Môi Đầy Tính Cà Khịa
Bạn từng thấy ai đó kể một chuyện vô lý trên mạng, cả nhóm im...
95 Ảnh Meme Ôm Đầu Bối Rối Hoảng Hốt Khi Gặp Chuyện Cạn Lời Trên MXH
Nghe có vẻ đơn giản, nhưng ảnh meme ôm đầu không chỉ là một tấm...
99 Ảnh Mặt Cười Meme Đa Biểu Cảm Dùng Trong Tin Nhắn Hàng Ngày
Bạn đã bao giờ định trả lời tin nhắn thật nghiêm túc, rồi cuối cùng...
81 Ảnh Meme Ngạc Nhiên Tròn Xoe Mắt Khi Hóng Được Drama Quay Xe Quá Gắt
Nhiều người nghĩ ảnh meme ngạc nhiên chỉ để chọc cười, nhưng thật ra nó...
66 Ảnh Meme Ngơ Ngác Đáng Yêu Cho Những Pha Không Hiểu Chuyện Gì
Có những lúc não mình giống như mạng yếu, nhìn mọi thứ trước mặt mà...
145 Ảnh Meme Há Hốc Mồm Với Vẻ Kinh Ngạc hay Hoảng Hốt Giúp Pha Phản Ứng Thêm Mặn Mà
Bạn từng lướt mạng xã hội rồi bắt gặp một tin khiến mình phải ngồi...
85 Ảnh Meme Bị Sốc Tột Độ Với Đôi Mắt Tròn Xoe Phản Ứng Trước Tình Huống Khó Tin
Bạn từng đang lướt mạng xã hội rất bình thường, rồi bỗng thấy một bài...
72 Ảnh Meme Cười Nhe Răng Cực Tấu Hài Giúp Bạn Thả Phản Ứng Chuẩn Từng Tình Huống
Bạn từng thấy ai đó gửi một bức hình cười toe toét trong nhóm chat...
115 Ảnh Meme Cười Đểu Siêu Lầy Với Gương Mặt Đầy Tinh Quái Thể Hiện Sự Bí Hiểm
Nếu bạn là người vừa nghe một lời giải thích nghe rất hợp lý nhưng...
149 Ảnh Meme Chỉ Tay Trực Diện Khi Bạn Muốn “Răn Đe” Ai Đó Một Cách Hài Hước
Bạn vừa thả một câu hơi sai sai trong nhóm chat, lập tức ai đó...
99 Ảnh Meme Hết Cứu Bất Lực Hài Hước Khi Cạn Lời Không Biết Nói Gì
Ảnh meme hết cứu giống như câu “thôi chịu, bó tay” được gói gọn trong...
145 Ảnh Meme Tức Giận Biểu Cảm Nổi Nóng Cực Gắt Giúp Bạn Thả Phẫn Nộ Có Duyên Hơn
Ai cũng từng có vài khoảnh khắc muốn hét lên vì chuyện nhỏ xíu nhưng...
99 Ảnh Meme Cảm Ơn Dễ Thương Giúp Lời Biết Ơn Trở Nên Vui Nhộn Hơn
Một lời cảm ơn đôi khi giống như ly trà đá sau giờ làm, nhỏ...
130 Ảnh Meme Xin Lỗi Giúp Bạn Làm Hòa Với Bạn Bè Người Yêu Một Cách Hài Hước Vô Tri
Xin lỗi là chuyện nghiêm túc, nhưng cuộc trò chuyện trên mạng lại thường cần...
130 Ảnh Meme Oke Đồng Ý Độc Lạ Khi Cần Chốt Kèo Với Bạn Bè
Bạn đang nhắn tin trong nhóm, ai đó hỏi “chốt chưa”, cả đám im lặng...
125 Ảnh Meme Ngại Ngùng Mắc Cỡ Đỏ Mặt Để Chữa Cháy Tình Huống Sượng Sùng
Ai cũng muốn nhắn tin thật tự nhiên, nhưng không phải lúc nào cảm xúc...
